कमतरता

खालील बातमी आहे दैनिक सकाळ मधील. एवढी मुले शाळा कॉलेजमधून पास होत असताना एक सचिव मिळू नये? आहे के नाही कमाल. ते तर सोडा एवढ्या मोठ्या देशाला राष्ट्रपती मिळत नाही. शोधावा लागतो, मग पहिली स्त्री म्हणून अगतीक व्हावे लागते. किती जणांना त्या माहित असतील. अरे आम्हाला किरण बेदी पन चालल्या असत्या. हिंदू राष्ट्राच्या सर्वोच्च पदी हिंदूच राष्ट्रपती असावा हे तर आम्ही केव्हाच विसरून गेलोय, तीच कथा शिवाजीमहाराजांच्या महाराष्ट्राचीही.
 
राष्ट्रपतीपदासाठी कोण कोण चालले असते हे कुणी सांगू शकेल काय?

 
 
 

Sakal Papers International Marathi News Daily - Pune


कुणी सचिव देता का, सचिव?
पुणे, ता. १७ - अनेक महत्त्वाचे प्रश्‍न प्रलंबित असताना दुसरीकडे सहकार खात्याचे गाडे सचिवांविना अडले आहे. गेले काही दिवस खात्याला पूर्णवेळ सचिव नसल्यामुळे अंतिम टप्प्यात आलेले अनेक निर्णय रखडल्याची तक्रार करण्यात येत आहे.
 
 
 
 

 

 

Unknown

No comments: