राखी सावंत आणि ७ च्या आत घरात

अरे त्या राखीला मराठी चित्रपट दाखवा. "७ च्या आत घरात" हा चित्रपट फक्त तिच्यासाठीच बनवला आहे. आधीच तीला शरीर प्रदर्शनाची फार हौस, मग त्या मिकाला का दोश द्यावा. कोल्हापुरची केस मिटली नाही तोच हे नवे खूळ. कायम पडद्यावर असवे, गीतवाहिनिवर आणि नाही जमले तर वृत्तवाहिनिवर. लोकांनी तिला विसरू नये म्हणजे झाले. बहुतेक सगळी जहिरातबाजी आहे. मिकाला पण आजकाल publicity हवी आहे, टेपस खपत नाहीत, नवीन pop singers आल्यामुळे याला मागणी नाही. मोठा भाऊ पण आता मदत करण्यालायक नाही. ही publicity काही देऊ शकली तर बरे.

कमी कपडे घालून टीव्हीवर नाचणारी मुलगी.. सेटवर येण्यासाठी काय करत असेल? एक chance मिळावा म्हणून काहीही करायला तयार मुलींची कमी नाहिये आजकाल. बहुतेक ती चणचण आधी पण नसावी.. फक्त आता ते प्रेक्षकांनाही बघायला मिळत आहे. पण हे मात्र बरे झाले की तिकीट प्रेक्षक काढणार आणी मजा मात्र फक्त निर्माता घेणार असे आता होणार नाही. ग्राहक अधिकार कायद्याचा विजय असो!!!

सगळीकडे आता अमेरीकन जीवनशैली आहे..... अमेरीकन माणूस जर नागवा नाचला तर भारतात नक्कीच नागवे नाचतील. ही राखी सावंत काही भारतीय डोक्यातुन आली का? अमेरीकेत Hip Hop गाण्यात कृष्णवर्णीय मुली अंग हलवीत Booty Dance करतात, भारतात ते नक्कल करतात. जर भारतीय गाण्यात हे झाले नाही तर लोक hip hop बघणारच ना!! मग काय हे सगळे "Demand Supply Chain" आहे. जे खपते तेच पीकते असा जमाना आहे. अहो कोणी काय करावे हा आपापला प्रष्ण आहे. मी पण अमेरीकन मताचा आहे. दाखवणाऱ्याला काही वाटत नाही, बघणाऱ्याला काय बोलणार? मला अचंबा वाटतो तो त्या मुलींच्या आईबापांचा. काय वाटत असेल त्यांना? आई म्हणत्त असणार "ही बिकिनी की नाही राखीची आवड्ती हो!!, सगळे दिसते पण काहीच दिसत नाही. अहो त्या कोल्हापूरच्या शोला हीच घातली होती". वडीलांनी तर scrapebook बनवली असेल. हा मिका बरोबरचा, हा तिच्या दुबईतल्या खाजगी पार्टी मधला. "तीला प्रेमात Item Girl of Bolywood म्हणतात बरे". आश्चर्य आहे.

Vishal Khapre

1 comment:

Anonymous said...

sahi aahe